Þingmenn og ráðherrar

Þingmaður Flokkur við þinglok Þingsæti Kjördæmi
Ágúst Bjarni Garðarsson Framsóknarflokkur 11. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Andrés Ingi Jónsson Píratar 10. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Arndís Anna Kristínardóttir Gunnarsdóttir Píratar 11. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir dómsmálaráðherra Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Ásmundur Einar Daðason félags- og barnamálaráðherra Framsóknarflokkur 5. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Ásmundur Friðriksson Sjálfstæðisflokkur 6. þingmaður Suðurkjördæmi
Ásthildur Lóa Þórsdóttir Flokkur fólksins 3. þingmaður Suðurkjördæmi
Berglind Ósk Guðmundsdóttir Sjálfstæðisflokkur 6. þingmaður Norðausturkjördæmi
Bergþór Ólason Miðflokkurinn 8. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Birgir Ármannsson Sjálfstæðisflokkur 9. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Birgir Þórarinsson Sjálfstæðisflokkur 9. þingmaður Suðurkjördæmi
Bjarkey Olsen Gunnarsdóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 3. þingmaður Norðausturkjördæmi
Bjarni Benediktsson fjármála- og efnahagsráðherra Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Bjarni Jónsson Vinstrihreyfingin - grænt framboð 4. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Björn Leví Gunnarsson Píratar 6. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Bryndís Haraldsdóttir Sjálfstæðisflokkur 6. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Diljá Mist Einarsdóttir Sjálfstæðisflokkur 6. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Eyjólfur Ármannsson Flokkur fólksins 6. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Gísli Rafn Ólafsson Píratar 13. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Guðbrandur Einarsson Viðreisn 10. þingmaður Suðurkjördæmi
Guðlaugur Þór Þórðarson utanríkis- og þróunarsamvinnuráðherra Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Guðmundur Ingi Guðbrandsson umhverfis- og auðlindaráðherra Vinstrihreyfingin - grænt framboð 4. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Guðmundur Ingi Kristinsson Flokkur fólksins 9. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Guðrún Hafsteinsdóttir Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Suðurkjördæmi
Hafdís Hrönn Hafsteinsdóttir Framsóknarflokkur 7. þingmaður Suðurkjördæmi
Halla Signý Kristjánsdóttir Framsóknarflokkur 7. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Halldóra Mogensen Píratar 3. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Hanna Katrín Friðriksson Viðreisn 8. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Haraldur Benediktsson Sjálfstæðisflokkur 5. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Helga Vala Helgadóttir Samfylkingin 4. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Hildur Sverrisdóttir Sjálfstæðisflokkur 5. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Inga Sæland Flokkur fólksins 7. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Ingibjörg Ólöf Isaksen Framsóknarflokkur 1. þingmaður Norðausturkjördæmi
Jakob Frímann Magnússon Flokkur fólksins 8. þingmaður Norðausturkjördæmi
Jódís Skúladóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 10. þingmaður Norðausturkjördæmi
Jóhann Friðrik Friðriksson Framsóknarflokkur 5. þingmaður Suðurkjördæmi
Jóhann Páll Jóhannsson Samfylkingin 11. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Jón Gunnarsson Sjálfstæðisflokkur 2. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Katrín Jakobsdóttir forsætisráðherra Vinstrihreyfingin - grænt framboð 2. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Kristján Þór Júlíusson sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra Sjálfstæðisflokkur Utanþingsráðherra
Kristrún Frostadóttir Samfylkingin 3. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Lilja Alfreðsdóttir mennta- og menningarmálaráðherra Framsóknarflokkur 4. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Lilja Rannveig Sigurgeirsdóttir Framsóknarflokkur 3. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Líneik Anna Sævarsdóttir Framsóknarflokkur 4. þingmaður Norðausturkjördæmi
Logi Einarsson Samfylkingin 5. þingmaður Norðausturkjördæmi
Njáll Trausti Friðbertsson Sjálfstæðisflokkur 2. þingmaður Norðausturkjördæmi
Oddný G. Harðardóttir Samfylkingin 8. þingmaður Suðurkjördæmi
Óli Björn Kárason Sjálfstæðisflokkur 10. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Orri Páll Jóhannsson Vinstrihreyfingin - grænt framboð 10. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Sigmar Guðmundsson Viðreisn 12. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Sigmundur Davíð Gunnlaugsson Miðflokkurinn 7. þingmaður Norðausturkjördæmi
Sigurður Ingi Jóhannsson samgöngu- og sveitarstjórnarráðherra, ráðherra norrænna samstarfsmála Framsóknarflokkur 2. þingmaður Suðurkjördæmi
Stefán Vagn Stefánsson Framsóknarflokkur 1. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Steinunn Þóra Árnadóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 7. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Svandís Svavarsdóttir heilbrigðisráðherra Vinstrihreyfingin - grænt framboð 2. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Tómas A. Tómasson Flokkur fólksins 9. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Vilhjálmur Árnason Sjálfstæðisflokkur 4. þingmaður Suðurkjördæmi
Willum Þór Þórsson Framsóknarflokkur 3. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Þórarinn Ingi Pétursson Framsóknarflokkur 9. þingmaður Norðausturkjördæmi
Þorbjörg Sigríður Gunnlaugsdóttir Viðreisn 8. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Þórdís Kolbrún R. Gylfadóttir ferðamála-, iðnaðar- og nýsköpunarráðherra Sjálfstæðisflokkur 2. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Þorgerður K. Gunnarsdóttir Aldursforseti Viðreisn 5. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Þórhildur Sunna Ævarsdóttir Píratar 7. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Þórunn Sveinbjarnardóttir Samfylkingin 8. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Varaþingmaður Flokkur við þinglok Þingsæti Kjördæmi
Anna Kolbrún Árnadóttir Miðflokkurinn 7. þingmaður Norðausturkjördæmi
Indriði Ingi Stefánsson Píratar 7. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Kári Gautason Vinstrihreyfingin - grænt framboð 3. þingmaður Norðausturkjördæmi
Kjartan Magnússon Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
María Rut Kristinsdóttir Viðreisn 8. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður