Þingmenn og ráðherrar

Þingmaður Flokkur við þinglok Þingsæti Kjördæmi
Ágúst Ólafur Ágústsson Samfylkingin 3. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Albertína Friðbjörg Elíasdóttir Samfylkingin 10. þingmaður Norðausturkjördæmi
Andrés Ingi Jónsson utan þingflokka 9. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Anna Kolbrún Árnadóttir Miðflokkurinn 8. þingmaður Norðausturkjördæmi
Ari Trausti Guðmundsson Vinstrihreyfingin - grænt framboð 5. þingmaður Suðurkjördæmi
Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir dómsmálaráðherra Sjálfstæðisflokkur 5. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Ásmundur Einar Daðason félags- og barnamálaráðherra Framsóknarflokkur 2. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Ásmundur Friðriksson Sjálfstæðisflokkur 4. þingmaður Suðurkjördæmi
Bergþór Ólason Miðflokkurinn 4. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Birgir Ármannsson Sjálfstæðisflokkur 8. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Birgir Þórarinsson Miðflokkurinn 3. þingmaður Suðurkjördæmi
Bjarkey Olsen Gunnarsdóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 7. þingmaður Norðausturkjördæmi
Bjarni Benediktsson fjármála- og efnahagsráðherra Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Björn Leví Gunnarsson Píratar 11. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Bryndís Haraldsdóttir 6. varaforseti Sjálfstæðisflokkur 2. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Brynjar Níelsson 2. varaforseti Sjálfstæðisflokkur 5. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Gunnar Bragi Sveinsson Miðflokkurinn 6. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Guðjón S. Brjánsson 1. varaforseti Samfylkingin 6. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Guðlaugur Þór Þórðarson utanríkis- og þróunarsamvinnuráðherra Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Guðmundur Andri Thorsson Samfylkingin 4. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Guðmundur Ingi Guðbrandsson umhverfis- og auðlindaráðherra Vinstrihreyfingin - grænt framboð Utanþingsráðherra
Guðmundur Ingi Kristinsson Flokkur fólksins 12. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Halla Signý Kristjánsdóttir Framsóknarflokkur 7. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Halldóra Mogensen Píratar 11. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Hanna Katrín Friðriksson Viðreisn 7. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Haraldur Benediktsson Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Helga Vala Helgadóttir Samfylkingin 4. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Helgi Hrafn Gunnarsson 5. varaforseti Píratar 3. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Inga Sæland Flokkur fólksins 8. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Jón Gunnarsson Sjálfstæðisflokkur 5. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Jón Steindór Valdimarsson Viðreisn 13. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Jón Þór Ólafsson Píratar 8. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Karl Gauti Hjaltason Miðflokkurinn 8. þingmaður Suðurkjördæmi
Katrín Jakobsdóttir forsætisráðherra Vinstrihreyfingin - grænt framboð 2. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Kolbeinn Óttarsson Proppé Vinstrihreyfingin - grænt framboð 6. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Kristján Þór Júlíusson sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Norðausturkjördæmi
Lilja Alfreðsdóttir mennta- og menningarmálaráðherra Framsóknarflokkur 9. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Lilja Rafney Magnúsdóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 3. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Líneik Anna Sævarsdóttir Framsóknarflokkur 9. þingmaður Norðausturkjördæmi
Logi Einarsson Samfylkingin 5. þingmaður Norðausturkjördæmi
Njáll Trausti Friðbertsson Sjálfstæðisflokkur 6. þingmaður Norðausturkjördæmi
Oddný G. Harðardóttir Samfylkingin 6. þingmaður Suðurkjördæmi
Ólafur Ísleifsson Miðflokkurinn 10. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Ólafur Þór Gunnarsson Vinstrihreyfingin - grænt framboð 11. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Óli Björn Kárason Sjálfstæðisflokkur 10. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Páll Magnússon Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Suðurkjördæmi
Rósa Björk Brynjólfsdóttir utan þingflokka 3. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Sigmundur Davíð Gunnlaugsson Miðflokkurinn 3. þingmaður Norðausturkjördæmi
Sigríður Á. Andersen Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Sigurður Ingi Jóhannsson samgöngu- og sveitarstjórnarráðherra, ráðherra norrænna samstarfsmála Framsóknarflokkur 2. þingmaður Suðurkjördæmi
Sigurður Páll Jónsson Miðflokkurinn 8. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Silja Dögg Gunnarsdóttir Framsóknarflokkur 7. þingmaður Suðurkjördæmi
Smári McCarthy Píratar 10. þingmaður Suðurkjördæmi
Steingrímur J. Sigfússon Forseti Vinstrihreyfingin - grænt framboð 2. þingmaður Norðausturkjördæmi
Steinunn Þóra Árnadóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 6. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Svandís Svavarsdóttir heilbrigðisráðherra Vinstrihreyfingin - grænt framboð 2. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Vilhjálmur Árnason Sjálfstæðisflokkur 9. þingmaður Suðurkjördæmi
Willum Þór Þórsson 4. varaforseti Framsóknarflokkur 9. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Þorbjörg Sigríður Gunnlaugsdóttir Viðreisn 7. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Þórdís Kolbrún R. Gylfadóttir ferðamála-, iðnaðar- og nýsköpunarráðherra Sjálfstæðisflokkur 5. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Þorgerður K. Gunnarsdóttir Viðreisn 7. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Þórhildur Sunna Ævarsdóttir Píratar 4. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Þorsteinn Sæmundsson 3. varaforseti Miðflokkurinn 10. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Þórunn Egilsdóttir Framsóknarflokkur 4. þingmaður Norðausturkjördæmi
Varaþingmaður Flokkur við þinglok Þingsæti Kjördæmi
Albert Guðmundsson Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Álfheiður Eymarsdóttir Píratar 10. þingmaður Suðurkjördæmi
Arna Lára Jónsdóttir Samfylkingin 6. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Ásgerður K. Gylfadóttir Framsóknarflokkur 7. þingmaður Suðurkjördæmi
Bjarni Jónsson Vinstrihreyfingin - grænt framboð 3. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Einar Kárason Samfylkingin 3. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Elvar Eyvindsson Miðflokkurinn 3. þingmaður Suðurkjördæmi
Eydís Blöndal Vinstrihreyfingin - grænt framboð 6. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Halla Gunnarsdóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 6. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Herdís Anna Þorvaldsdóttir Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Hildur Sverrisdóttir Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Hjálmar Bogi Hafliðason Framsóknarflokkur 4. þingmaður Norðausturkjördæmi
Jóhann Friðrik Friðriksson Framsóknarflokkur 7. þingmaður Suðurkjördæmi
Jón Þór Þorvaldsson Miðflokkurinn 4. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Jónína Björk Óskarsdóttir Flokkur fólksins 12. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Karen Elísabet Halldórsdóttir Sjálfstæðisflokkur 2. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Kristín Traustadóttir Sjálfstæðisflokkur 4. þingmaður Suðurkjördæmi
Margrét Tryggvadóttir Samfylkingin 4. þingmaður Suðvesturkjördæmi
María Hjálmarsdóttir Samfylkingin 10. þingmaður Norðausturkjördæmi
Njörður Sigurðsson Samfylkingin 6. þingmaður Suðurkjördæmi
Olga Margrét Cilia Píratar 4. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Ómar Ásbjörn Óskarsson Viðreisn 7. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Orri Páll Jóhannsson Vinstrihreyfingin - grænt framboð 2. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Stefán Vagn Stefánsson Framsóknarflokkur 7. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Una Hildardóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 3. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Una María Óskarsdóttir Miðflokkurinn 6. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Unnur Brá Konráðsdóttir Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Suðurkjördæmi
Valgerður Gunnarsdóttir Sjálfstæðisflokkur 6. þingmaður Norðausturkjördæmi
Vilhjálmur Bjarnason Sjálfstæðisflokkur 5. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Þórarinn Ingi Pétursson Framsóknarflokkur 4. þingmaður Norðausturkjördæmi
Þorgrímur Sigmundsson Miðflokkurinn 3. þingmaður Norðausturkjördæmi