Þingmenn og ráðherrar

Þingmaður Flokkur við þinglok Þingsæti Kjördæmi
Álfheiður Ingadóttir 5. varaforseti Vinstrihreyfingin - grænt framboð 10. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Árni Johnsen Sjálfstæðisflokkur 9. þingmaður Suðurkjördæmi
Árni Páll Árnason Samfylkingin 1. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Árni Þór Sigurðsson Vinstrihreyfingin - grænt framboð 5. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Ásbjörn Óttarsson Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Ásmundur Einar Daðason Framsóknarflokkur 9. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Ásta R. Jóhannesdóttir Forseti Samfylkingin 10. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Atli Gíslason utan þingflokka 4. þingmaður Suðurkjördæmi
Birgir Ármannsson Sjálfstæðisflokkur 11. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Birgitta Jónsdóttir Hreyfingin 9. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Birkir Jón Jónsson Framsóknarflokkur 2. þingmaður Norðausturkjördæmi
Bjarni Benediktsson Sjálfstæðisflokkur 2. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Björgvin G. Sigurðsson Samfylkingin 1. þingmaður Suðurkjördæmi
Björn Valur Gíslason Vinstrihreyfingin - grænt framboð 8. þingmaður Norðausturkjördæmi
Einar K. Guðfinnsson Sjálfstæðisflokkur 5. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Eygló Harðardóttir Framsóknarflokkur 7. þingmaður Suðurkjördæmi
Gunnar Bragi Sveinsson Framsóknarflokkur 4. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Guðbjartur Hannesson velferðarráðherra Samfylkingin 3. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Guðfríður Lilja Grétarsdóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 3. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Guðlaugur Þór Þórðarson Sjálfstæðisflokkur 5. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Guðmundur Steingrímsson utan þingflokka 8. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Helgi Hjörvar Samfylkingin 4. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Höskuldur Þórhallsson Framsóknarflokkur 6. þingmaður Norðausturkjördæmi
Illugi Gunnarsson Sjálfstæðisflokkur 3. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Jóhanna Sigurðardóttir forsætisráðherra Samfylkingin 1. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Jón Bjarnason Vinstrihreyfingin - grænt framboð 2. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Jón Gunnarsson Sjálfstæðisflokkur 12. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Jónína Rós Guðmundsdóttir Samfylkingin 10. þingmaður Norðausturkjördæmi
Katrín Jakobsdóttir mennta- og menningarmálaráðherra, ráðherra norrænna samstarfsmála Vinstrihreyfingin - grænt framboð 2. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Katrín Júlíusdóttir Samfylkingin 4. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Kristján L. Möller 3. varaforseti Samfylkingin 3. þingmaður Norðausturkjördæmi
Kristján Þór Júlíusson Sjálfstæðisflokkur 4. þingmaður Norðausturkjördæmi
Lilja Mósesdóttir utan þingflokka 6. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Lilja Rafney Magnúsdóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 6. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Lúðvík Geirsson Samfylkingin 11. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Magnús Orri Schram Samfylkingin 7. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Margrét Tryggvadóttir Hreyfingin 10. þingmaður Suðurkjördæmi
Mörður Árnason Samfylkingin 11. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Oddný G. Harðardóttir fjármálaráðherra Samfylkingin 5. þingmaður Suðurkjördæmi
Ögmundur Jónasson innanríkisráðherra Vinstrihreyfingin - grænt framboð 10. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Ólína Kjerúlf Þorvarðardóttir Samfylkingin 7. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Ólöf Nordal Sjálfstæðisflokkur 2. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Össur Skarphéðinsson utanríkisráðherra Samfylkingin 1. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Pétur H. Blöndal Sjálfstæðisflokkur 7. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Ragnheiður E. Árnadóttir Sjálfstæðisflokkur 2. þingmaður Suðurkjördæmi
Ragnheiður Ríkharðsdóttir 1. varaforseti Sjálfstæðisflokkur 8. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Róbert Marshall Samfylkingin 8. þingmaður Suðurkjördæmi
Sigmundur Davíð Gunnlaugsson Framsóknarflokkur 8. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Sigmundur Ernir Rúnarsson Samfylkingin 7. þingmaður Norðausturkjördæmi
Sigríður Ingibjörg Ingadóttir Samfylkingin 4. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Sigurður Ingi Jóhannsson 4. varaforseti Framsóknarflokkur 3. þingmaður Suðurkjördæmi
Siv Friðleifsdóttir Framsóknarflokkur 6. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Skúli Helgason Samfylkingin 7. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Steingrímur J. Sigfússon atvinnuvega- og nýsköpunarráðherra Vinstrihreyfingin - grænt framboð 1. þingmaður Norðausturkjördæmi
Svandís Svavarsdóttir umhverfisráðherra Vinstrihreyfingin - grænt framboð 3. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Tryggvi Þór Herbertsson Sjálfstæðisflokkur 9. þingmaður Norðausturkjördæmi
Unnur Brá Konráðsdóttir 6. varaforseti Sjálfstæðisflokkur 6. þingmaður Suðurkjördæmi
Valgerður Bjarnadóttir Samfylkingin 6. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Vigdís Hauksdóttir Framsóknarflokkur 8. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Þór Saari Hreyfingin 9. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Þorgerður K. Gunnarsdóttir Sjálfstæðisflokkur 5. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Þráinn Bertelsson Vinstrihreyfingin - grænt framboð 9. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Þuríður Backman 2. varaforseti Vinstrihreyfingin - grænt framboð 5. þingmaður Norðausturkjördæmi
Varaþingmaður Flokkur við þinglok Þingsæti Kjördæmi
Amal Tamimi Samfylkingin 11. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Ari Matthíasson Vinstrihreyfingin - grænt framboð 3. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Arna Lára Jónsdóttir Samfylkingin 3. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Arnbjörg Sveinsdóttir Sjálfstæðisflokkur 4. þingmaður Norðausturkjördæmi
Arndís Soffía Sigurðardóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 4. þingmaður Suðurkjördæmi
Auður Lilja Erlingsdóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 5. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Baldur Þórhallsson Samfylkingin 1. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Baldvin Jónsson Hreyfingin 9. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Bjarkey Olsen Gunnarsdóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 5. þingmaður Norðausturkjördæmi
Davíð Stefánsson Vinstrihreyfingin - grænt framboð 10. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi norður
Eyrún Ingibjörg Sigþórsdóttir Sjálfstæðisflokkur 1. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Guðrún H. Valdimarsdóttir Framsóknarflokkur 8. þingmaður Reykjavíkurkjördæmi suður
Halldóra Lóa Þorvaldsdóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 6. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Huld Aðalbjarnardóttir Framsóknarflokkur 2. þingmaður Norðausturkjördæmi
Jón Kr. Arnarson Hreyfingin 10. þingmaður Suðurkjördæmi
Logi Einarsson Samfylkingin 7. þingmaður Norðausturkjördæmi
Magnús M. Norðdahl Samfylkingin 4. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Ólafur Þór Gunnarsson Vinstrihreyfingin - grænt framboð 3. þingmaður Suðvesturkjördæmi
Sigurgeir Sindri Sigurgeirsson Framsóknarflokkur 4. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Telma Magnúsdóttir Vinstrihreyfingin - grænt framboð 6. þingmaður Norðvesturkjördæmi
Valgeir Skagfjörð Hreyfingin 9. þingmaður Suðvesturkjördæmi