Vinstrihreyfingin - grænt framboð

Steingrímur J. Sigfússon
(f. 4. ágúst 1955)

Ráðherrasetur

Tímabil Flokkur Ráðherra
141. þing
11.9.2012 - 23.5.2013 Vinstrihreyfingin - grænt framboð Atvinnuvega- og nýsköpunarráðherra
140. þing
1.9.2012 - 10.9.2012 Vinstrihreyfingin - grænt framboð Atvinnuvega- og nýsköpunarráðherra
31.12.2011 - 31.8.2012 Vinstrihreyfingin - grænt framboð Efnahags- og viðskiptaráðherra
31.12.2011 - 31.8.2012 Vinstrihreyfingin - grænt framboð Sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
1.10.2011 - 31.12.2011 Vinstrihreyfingin - grænt framboð Fjármálaráðherra
139. þing
1.10.2010 - 30.9.2011 Vinstrihreyfingin - grænt framboð Fjármálaráðherra
138. þing
1.10.2009 - 30.9.2010 Vinstrihreyfingin - grænt framboð Fjármálaráðherra
137. þing
25.4.2009 - 30.9.2009 Vinstrihreyfingin - grænt framboð Fjármálaráðherra
25.4.2009 - 10.5.2009 Vinstrihreyfingin - grænt framboð Sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
136. þing
1.2.2009 - 25.4.2009 Vinstrihreyfingin - grænt framboð Fjármálaráðherra
1.2.2009 - 25.4.2009 Vinstrihreyfingin - grænt framboð Sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra

Þingseta

Tímabil Flokkur Kjördæmi
151. þing
1.10.2020 - 24.9.2021 Vinstri-gr. (þingmaður) 2. þm. Norðaust.
150. þing
10.9.2019 - 30.9.2020 Vinstri-gr. (þingmaður) 2. þm. Norðaust.
149. þing
3.9.2019 - 9.9.2019 Vinstri-gr. (þingmaður) 2. þm. Norðaust.
28.8.2019 - 2.9.2019 Vinstri-gr. (með varamann) 2. þm. Norðaust.
11.9.2018 - 27.8.2019 Vinstri-gr. (þingmaður) 2. þm. Norðaust.
148. þing
14.12.2017 - 10.9.2018 Vinstri-gr. (þingmaður) 2. þm. Norðaust.
28.10.2017 - 14.12.2017 Vinstri-gr. (þingmaður) 2. þm. Norðaust.
147. þing
12.9.2017 - 27.10.2017 Vinstri-gr. (þingmaður) 3. þm. Norðaust.
146. þing
2.6.2017 - 11.9.2017 Vinstri-gr. (þingmaður) 3. þm. Norðaust.
29.5.2017 - 1.6.2017 Vinstri-gr. (með varamann) 3. þm. Norðaust.
22.5.2017 - 29.5.2017 Vinstri-gr. (þingmaður) 3. þm. Norðaust.
15.5.2017 - 22.5.2017 Vinstri-gr. (með varamann) 3. þm. Norðaust.
27.3.2017 - 15.5.2017 Vinstri-gr. (þingmaður) 3. þm. Norðaust.
20.3.2017 - 27.3.2017 Vinstri-gr. (með varamann) 3. þm. Norðaust.
24.1.2017 - 20.3.2017 Vinstri-gr. (þingmaður) 3. þm. Norðaust.
23.1.2017 - 24.1.2017 Vinstri-gr. (þingmaður) 3. þm. Norðaust.
6.12.2016 - 23.1.2017 Vinstri-gr. (þingmaður) 3. þm. Norðaust.
29.10.2016 - 6.12.2016 Vinstri-gr. (þingmaður) 3. þm. Norðaust.
145. þing
16.10.2015 - 28.10.2016 Vinstri-gr. (þingmaður) 4. þm. Norðaust.
5.10.2015 - 16.10.2015 Vinstri-gr. (með varamann) 4. þm. Norðaust.
8.9.2015 - 5.10.2015 Vinstri-gr. (þingmaður) 4. þm. Norðaust.
144. þing
9.9.2014 - 7.9.2015 Vinstri-gr. (þingmaður) 4. þm. Norðaust.
143. þing
1.10.2013 - 8.9.2014 Vinstri-gr. (þingmaður) 4. þm. Norðaust.
142. þing
2.7.2013 - 30.9.2013 Vinstri-gr. (þingmaður) 4. þm. Norðaust.
25.6.2013 - 2.7.2013 Vinstri-gr. (með varamann) 4. þm. Norðaust.
6.6.2013 - 25.6.2013 Vinstri-gr. (þingmaður) 4. þm. Norðaust.
27.4.2013 - 6.6.2013 Vinstri-gr. (þingmaður) 4. þm. Norðaust.
141. þing
11.9.2012 - 27.4.2013 Vinstri-gr. (þingmaður) 1. þm. Norðaust.
140. þing
1.9.2012 - 10.9.2012 Vinstri-gr. (þingmaður) 1. þm. Norðaust.
31.12.2011 - 31.8.2012 Vinstri-gr. (þingmaður) 1. þm. Norðaust.
1.10.2011 - 31.12.2011 Vinstri-gr. (þingmaður) 1. þm. Norðaust.
139. þing
1.10.2010 - 30.9.2011 Vinstri-gr. (þingmaður) 1. þm. Norðaust.
138. þing
1.10.2009 - 30.9.2010 Vinstri-gr. (þingmaður) 1. þm. Norðaust.
137. þing
25.4.2009 - 30.9.2009 Vinstri-gr. (þingmaður) 1. þm. Norðaust.
136. þing
1.2.2009 - 25.4.2009 Vinstri-gr. (þingmaður) 4. þm. Norðaust.
1.10.2008 - 1.2.2009 Vinstri-gr. (þingmaður) 4. þm. Norðaust.
135. þing
28.1.2008 - 30.9.2008 Vinstri-gr. (þingmaður) 4. þm. Norðaust.
14.1.2008 - 28.1.2008 Vinstri-gr. (með varamann) 4. þm. Norðaust.
1.11.2007 - 14.1.2008 Vinstri-gr. (þingmaður) 4. þm. Norðaust.
8.10.2007 - 1.11.2007 Vinstri-gr. (með varamann) 4. þm. Norðaust.
1.10.2007 - 8.10.2007 Vinstri-gr. (þingmaður) 4. þm. Norðaust.
134. þing
12.5.2007 - 30.9.2007 Vinstri-gr. (þingmaður) 4. þm. Norðaust.
133. þing
1.10.2006 - 11.5.2007 Vinstri-gr. (þingmaður) 5. þm. Norðaust.
132. þing
6.6.2006 - 30.9.2006 Vinstri-gr. (þingmaður) 5. þm. Norðaust.
3.6.2006 - 6.6.2006 Vinstri-gr. (þingmaður) 5. þm. Norðaust.
19.4.2006 - 3.6.2006 Vinstri-gr. (þingmaður) 5. þm. Norðaust.
17.1.2006 - 19.4.2006 Vinstri-gr. (með varamann) 5. þm. Norðaust.
1.10.2005 - 17.1.2006 Vinstri-gr. (þingmaður) 5. þm. Norðaust.
131. þing
17.11.2004 - 30.9.2005 Vinstri-gr. (þingmaður) 5. þm. Norðaust.
2.11.2004 - 17.11.2004 Vinstri-gr. (með varamann) 5. þm. Norðaust.
1.10.2004 - 2.11.2004 Vinstri-gr. (þingmaður) 5. þm. Norðaust.
130. þing
16.12.2003 - 1.10.2004 Vinstri-gr. (þingmaður) 5. þm. Norðaust.
2.12.2003 - 16.12.2003 Vinstri-gr. (með varamann) 5. þm. Norðaust.
1.10.2003 - 2.12.2003 Vinstri-gr. (þingmaður) 5. þm. Norðaust.
129. þing
10.5.2003 - 30.9.2003 Vinstri-gr. (þingmaður) 5. þm. Norðaust.
128. þing
1.10.2002 - 10.5.2003 Vinstri-gr. (þingmaður) 3. þm. Norðurl. e.
127. þing
1.10.2001 - 1.10.2002 Vinstri-gr. (þingmaður) 3. þm. Norðurl. e.
126. þing
2.10.2000 - 30.9.2001 Vinstri-gr. (þingmaður) 3. þm. Norðurl. e.

Nefndasetur

Tímabil Nefnd
151. þing
1.10.2020 - 24.9.2021 Þingskapanefnd (nefndarmaður)
1.10.2020 - 24.9.2021 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
150. þing
10.9.2019 - 30.9.2020 Þingskapanefnd (nefndarmaður)
10.9.2019 - 30.9.2020 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
149. þing
11.9.2018 - 9.9.2019 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
148. þing
14.12.2017 - 10.9.2018 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
147. þing
12.9.2017 - 27.10.2017 Stjórnskipunar- og eftirlitsnefnd (kjörinn varamaður)
12.9.2017 - 27.10.2017 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (varaformaður)
12.9.2017 - 27.10.2017 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
12.9.2017 - 27.10.2017 Velferðarnefnd (nefndarmaður)
146. þing
7.2.2017 - 11.9.2017 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (varaformaður)
24.1.2017 - 11.9.2017 Velferðarnefnd (nefndarmaður)
24.1.2017 - 11.9.2017 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
24.1.2017 - 11.9.2017 Stjórnskipunar- og eftirlitsnefnd (kjörinn varamaður)
24.1.2017 - 7.2.2017 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
6.12.2016 - 24.1.2017 Forsætisnefnd (formaður)
145. þing
8.9.2015 - 28.10.2016 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
8.9.2015 - 28.10.2016 Velferðarnefnd (nefndarmaður)
8.9.2015 - 28.10.2016 Efnahags- og viðskiptanefnd (kjörinn varamaður)
8.9.2015 - 28.10.2016 Atvinnuveganefnd (kjörinn varamaður)
8.9.2015 - 28.10.2016 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
144. þing
9.9.2014 - 7.9.2015 Atvinnuveganefnd (kjörinn varamaður)
9.9.2014 - 7.9.2015 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
9.9.2014 - 7.9.2015 Efnahags- og viðskiptanefnd (nefndarmaður)
9.9.2014 - 7.9.2015 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
143. þing
30.9.2013 - 8.9.2014 Efnahags- og viðskiptanefnd (nefndarmaður)
30.9.2013 - 8.9.2014 Atvinnuveganefnd (kjörinn varamaður)
30.9.2013 - 8.9.2014 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
30.9.2013 - 8.9.2014 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
142. þing
13.6.2013 - 30.9.2013 Efnahags- og viðskiptanefnd (nefndarmaður)
7.6.2013 - 30.9.2013 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
6.6.2013 - 30.9.2013 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
6.6.2013 - 30.9.2013 Atvinnuveganefnd (kjörinn varamaður)
6.6.2013 - 13.6.2013 Efnahags- og viðskiptanefnd (nefndarmaður)
136. þing
30.9.2008 - 31.12.2009 Íslandsdeild Evrópuráðsþingsins (nefndarmaður)
30.9.2008 - 31.12.2009 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (kjörinn varamaður)
30.9.2008 - 4.2.2009 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
135. þing
1.10.2007 - 31.12.2008 Íslandsdeild Evrópuráðsþingsins (nefndarmaður)
1.10.2007 - 31.12.2008 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
1.10.2007 - 31.12.2008 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (kjörinn varamaður)
134. þing
31.5.2007 - 31.12.2007 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (kjörinn varamaður)
31.5.2007 - 31.12.2007 Íslandsdeild Evrópuráðsþingsins (nefndarmaður)
31.5.2007 - 31.12.2007 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
133. þing
2.10.2006 - 11.5.2007 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
2.10.2006 - 11.5.2007 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
132. þing
9.3.2006 - 1.10.2006 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
9.3.2006 - 9.3.2006 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
3.10.2005 - 1.10.2006 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
3.10.2005 - 9.3.2006 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
131. þing
1.10.2004 - 31.12.2005 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
1.10.2004 - 31.12.2005 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
1.10.2004 - 31.12.2005 Sérnefnd um stjórnarskrármál (nefndarmaður)
130. þing
1.10.2003 - 30.9.2004 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
1.10.2003 - 30.9.2004 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
129. þing
10.5.2003 - 29.9.2003 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
10.5.2003 - 29.9.2003 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
128. þing
1.10.2002 - 10.5.2003 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
1.10.2002 - 10.5.2003 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
1.10.2002 - 10.5.2003 Félagsmálanefnd (nefndarmaður)
127. þing
1.10.2001 - 1.10.2002 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
1.10.2001 - 1.10.2002 Félagsmálanefnd (nefndarmaður)
1.10.2001 - 1.10.2002 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
126. þing
2.10.2000 - 30.9.2001 Félagsmálanefnd (nefndarmaður)
2.10.2000 - 30.9.2001 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
2.10.2000 - 30.9.2001 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)

Þingmál

151. þing
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Samþykkt
  339 | Kosningalög
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
149. þing
  235 | Umboðsmaður Alþingis (OPCAT-eftirlit)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Samþykkt
148. þing
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Samþykkt
  647 | Umboðsmaður Alþingis (OPCAT-eftirlit)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Samþykkt
147. þing
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
146. þing
  403 | Gjald af áfengi og tóbaki (lýðheilsusjóður)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
145. þing
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Dreift
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Dreift
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Samþykkt
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
  62 | Gjald af áfengi og tóbaki (lýðheilsusjóður)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Dreift
  4 | Byggingarsjóður Landspítala (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Sent til ríkisstjórnar
144. þing
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. EV (0) | Umsagnarfrestur liðinn
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Svarað
  232 | Fráveitumál
  169 | Byggingarsjóður Landspítala (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. VF (0) | Umsagnarfrestur liðinn
  36 | Vörugjald (gjald á jarðstrengi)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. EV (0) | Í nefnd
143. þing
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
  506 | Vörugjald (gjald á jarðstrengi)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Úr nefnd
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
  387 | Atvinnumál
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Bíður fyrri umræðu
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
142. þing
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Sent til nefndar
  22 | Bjargráðasjóður (endurræktunarstyrkir)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Bíður 1. umræðu
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
141. þing
  677 | Hlutafélög o.fl. (kennitöluflakk)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Í nefnd
  634 | Vatnalög og rannsóknir á auðlindum í jörðu (samræming reglna um vatnsréttindi)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Bíður 2. umræðu
  633 | Uppbygging innviða vegna atvinnustarfsemi í landi Bakka (stækkun hafnar og vegtenging)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  632 | Kísilver í landi Bakka (fjárfestingarsamningur og ívilnanir)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  605 | Endurnýjanlegt eldsneyti í samgöngum á landi (aukin hlutdeild, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  574 | Niðurgreiðslur húshitunarkostnaðar (kyntar veitur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  570 | Stjórn fiskveiða (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Úr nefnd
  504 | Verðbréfaviðskipti (útboð, fjárfestar, innherjaupplýsingar o.fl., EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  503 | Endurskoðendur (prófnefnd, eftirlit o.fl., EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  502 | Ívilnanir vegna nýfjárfestinga á Íslandi (afnám heimildar til að veita stofnfjárstyrki)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  501 | Fjármálafyrirtæki (eigendur, eigið fé, útibú o.fl., EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  488 | Umgengni um nytjastofna sjávar (stjórnvaldssektir og viðurlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  459 | Svæðisbundin flutningsjöfnun (gildistími og framkvæmd styrkveitinga)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  457 | Sala fasteigna og skipa (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  456 | Greiðsla kostnaðar við opinbert eftirlit með fjármálastarfsemi (álagningarstofnar eftirlitsgjalds)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  448 | Búnaðarlög og framleiðsla, verðlagning og sala á búvörum (leiðbeiningarþjónusta, búvörusamningar o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  439 | Ökutækjatryggingar (heildarlög, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  390 | Lax- og silungsveiði (deildir í veiðifélögum o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  283 | Velferð dýra (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  282 | Búfjárhald (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  272 | Framleiðsla, verðlagning og sala á búvörum og tollalög (úthlutun tollkvóta og fóðursjóður)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  220 | Neytendalán (heildarlög, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  216 | Útgáfa og meðferð rafeyris (heildarlög, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  162 | Byggðastofnun (takmörkun kæruheimildar)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  128 | Skipan ferðamála (stjórnsýsla og aukið öryggi ferðamanna)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Í nefnd
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  103 | Innheimtulög (víðtækara eftirlit o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  102 | Hlutafélög (opinber hlutafélög o.fl., EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  94 | Ársreikningar (skoðunarmenn, endurskoðendur, EES-reglur o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  93 | Bókhald (texti bókhaldsbóka og ársreikninga, skoðunarmenn, endurskoðendur, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  92 | Öryggi greiðslufyrirmæla í greiðslukerfum (greiðslukerfi og verðbréfauppgjörskerfi, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  489 | Vátryggingastarfsemi og miðlun vátrygginga (markaðssetning o.fl., EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  363 | Eftirlit með fóðri, áburði og sáðvöru (framleiðsla og dreifing áburðar o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  622 | Matvæli (eftirlit og gjaldtökuheimild, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Dreift
  447 | Stjórn fiskveiða (stærðarmörk krókaaflamarksbáta, strandveiðar)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Bíður 2. umræðu
140. þing
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  762 | Fjármálafyrirtæki (sparisjóðir)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  746 | Búfjárhald (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Dreift
  707 | Rafrænar undirskriftir (áreiðanlegur listi, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Dreift
  658 | Veiðigjöld (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  731 | Gjaldeyrismál (rýmkun heimilda o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Bíður 2. umræðu
  657 | Stjórn fiskveiða (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  732 | Endurskoðendur (prófnefnd, afturköllun starfsleyfis, EES-reglur o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Dreift
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  368 | Skyldutrygging lífeyrisréttinda (sérstakt gjald í ríkissjóð o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  367 | Tollalög (breyting ýmissa ákvæða)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  365 | Kjararáð og Stjórnarráð Íslands (skrifstofustjórar, launaviðmið)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  701 | Sala fasteigna og skipa (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Bíður 1. umræðu
  733 | Ökutækjatrygging (heildarlög, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  317 | Virðisaukaskattur (listaverk o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  239 | Lífeyrissjóður starfsmanna ríkisins (iðgjald launagreiðanda)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  747 | Velferð dýra (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Dreift
  195 | Ráðstafanir í ríkisfjármálum (breyting ýmissa laga)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  193 | Fjársýsluskattur (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  704 | Neytendalán (heildarlög, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  708 | Útgáfa og meðferð rafeyris (heildarlög, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Í nefnd
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Bíður 1. umræðu
  705 | Innheimtulög (víðtækara eftirlit o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Dreift
  703 | Hlutafélög (opinber hlutafélög, EES-reglur o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  700 | Ársreikningar (skoðunarmenn, endurskoðendur, EES-reglur o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Í nefnd
  702 | Bókhald (texti bókhaldsbóka og ársreikninga, skoðunarmenn, endurskoðendur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Í nefnd
  764 | Öryggi greiðslufyrirmæla í greiðslukerfum (greiðslukerfi og verðbréfauppgjörskerfi, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Dreift
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  660 | Eftirlit með fóðri, áburði og sáðvöru (framleiðsla og dreifing áburðar o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
139. þing
  824 | Ráðstafanir í ríkisfjármálum (breyting ýmissa laga)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  704 | Skyldutrygging lífeyrisréttinda og starfsemi lífeyrissjóða (hæfi stjórnarmanna og framkvæmdastjóra, fjárfestingarheimildir)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  703 | Verslun með áfengi og tóbak (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  702 | Skattlagning á kolvetnisvinnslu (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  701 | Skattlagning á kolvetnisvinnslu (breyting ýmissa laga vegna olíuleitar)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  359 | Gistináttaskattur (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  313 | Skattar og gjöld (breyting ýmissa laga)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  300 | Tekjuskattur (sjúkdómatryggingar)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  210 | Staðgreiðsla opinberra gjalda o.fl. (kyrrsetning eigna)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  208 | Virðisaukaskattur (rafræn þjónusta, bætt skil og eftirlit o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  200 | Ráðstafanir í ríkisfjármálum (breyting ýmissa laga)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  197 | Vörugjald af ökutækjum, eldsneyti o.fl. (skattlagning samkvæmt útblæstri bifreiða)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  189 | Opinber innkaup (heimild til útboðs erlendis)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  188 | Landsvirkjun (fyrirkomulag eigendaábyrgða, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  187 | Ríkisábyrgðir (ábyrgðargjald á grundvelli lánskjara, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
138. þing
  693 | Staðgreiðsla opinberra gjalda o.fl. (kyrrsetning eigna)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  659 | Tekjuskattur (skattaleg meðferð á eftirgjöf skulda)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  531 | Olíugjald og kílómetragjald (sala litaðrar olíu)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  530 | Stimpilgjald og aukatekjur ríkissjóðs (undanþága stimpilgjalds við endurfjármögnun bílalána)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  506 | Tekjuskattur (ívilnun vegna endurbóta og viðhalds íbúðarhúsnæðis)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  460 | Virðisaukaskattur (bílaleigubílar)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  450 | Tollalög, vörugjald og virðisaukaskattur (dreifing gjalddaga)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Í nefnd
  403 | Tekjuskattur (leiðrétting)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  386 | Tekjuskattur (kyrrsetning eigna)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  257 | Umhverfis- og auðlindaskattur (heildarlög, kolefnisgjald og skattur á raforku og heitt vatn)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  256 | Tekjuöflun ríkisins (breyting ýmissa laga, auknar tekjur ríkissjóðs)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  239 | Ráðstafanir í skattamálum (breyting ýmissa laga, hækkun gjalda)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  226 | Tekjuskattur o.fl. (landið eitt skattumdæmi o.fl.)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  195 | Kjararáð (framlenging launalækkunar alþingismanna og ráðherra)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  81 | Tekjuskattur (stuðningur við nýsköpunarfyrirtæki)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
137. þing
  166 | Tekjuskattur (kyrrsetning eigna)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Í nefnd
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  124 | Bankasýsla ríkisins (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  118 | Ráðstafanir í ríkisfjármálum (breyting ýmissa laga)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  114 | Kjararáð o.fl. (ákvörðunarvald um launakjör forstöðumanna)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  1 | Endurskipulagning rekstrarhæfra atvinnufyrirtækja (stofnun hlutafélags, heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
136. þing
  462 | Tollalög og gjaldeyrismál (útflutningsviðskipti í erlendum gjaldmiðli)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  410 | Tekjuskattur (hærri vaxtabætur 2009)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Bíður 2. umræðu
  366 | Tekjuskattur (styrkari skattframkvæmd og hömlur gegn skattundanskoti)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  365 | Tollalög, vörugjald og virðisaukaskattur (greiðsludreifing aðflutningsgjalda)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  289 | Virðisaukaskattur (hækkuð endurgreiðsla vegna vinnu á byggingarstað)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Samþykkt
  257 | Tekjuskattur (hlutfall fjármagnstekjuskatts)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
  256 | Tekjuskattur (þrepaskipt álag á háar tekjur)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
  255 | Tekjuskattur (reiknað endurgjald fjármagnstekjuhafa)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Vantrauststillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl.
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Bíður fyrri umræðu
  9 | Húsnæðismál (endurfjármögnun lána frá viðskiptabönkum)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Í 1. umræðu
  4 | Efnahagsstofnun (heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
  411 | Endurskipulagning þjóðhagslega mikilvægra atvinnufyrirtækja (stofnun hlutafélags, heildarlög)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Bíður 2. umræðu
135. þing
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Bíður fyrri umræðu
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Bíður fyrri umræðu
  43 | Raforkulög (aðgengilegir orkusölusamningar)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Sent til nefndar
134. þing
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. UT (0) | Í nefnd
133. þing
  550 | Tekjuskattur (reiknað endurgjald fjármagnstekjuhafa)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon Dreift
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Sent til nefndar
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Bíður fyrri umræðu
132. þing
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Í nefnd
  141 | Tekjustofnar sveitarfélaga (hámark útsvarsheimildar)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Sent til nefndar
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Sent til nefndar
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
131. þing
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
  535 | Fjáraukalög 2005 (Byggðastofnun og Nýsköpunarsjóður)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Sent til nefndar
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
  194 | Tekjustofnar sveitarfélaga (álagning útsvars)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon Svarað
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Sent til nefndar
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Í nefnd
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
130. þing
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon Bíður fyrri umræðu
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Svarað
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Í nefnd
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon Í nefnd
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
  36 | Gjald af áfengi og tóbaki (forvarnasjóður)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Beiðni um skýrslu: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Samþykkt
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Samþykkt
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
129. þing
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
128. þing
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Sent til nefndar
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Í nefnd
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon Í nefnd
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
  45 | Vatnalög (vatnaflutningar)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Sent til nefndar
  41 | Gjald af áfengi og tóbaki (forvarnasjóður)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
127. þing
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Sent til nefndar
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Bíður fyrri umræðu
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
  11 | Vatnalög (vatnaflutningar)
Lagafrumvarp: Steingrímur J. Sigfússon o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
126. þing
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon
  663 | Vatnalög (vatnaflutningar)
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl.
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl.
  583 | Námsstyrkir
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl.
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl.
  298 | Búfjárhald og forðagæsla o.fl. (varsla stórgripa)
Fyrirspurn til skriflegs svars: Steingrímur J. Sigfússon
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon
  157 | Umferðarlög (reynsluskírteini)
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl.
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl.
Þingsályktunartillaga: Steingrímur J. Sigfússon o.fl.

Sérstakar umræður

142. þing
Sérstök umræða: Áherslur nýrrar ríkisstjórnar í ríkisfjármálum
Fyrirspyrjandi: Steingrímur J. Sigfússon. Til svara: Bjarni Benediktsson (fjármála- og efnahagsráðherra).
Sérstök umræða: Afnám hafta og uppgjör gömlu bankanna
Fyrirspyrjandi: Steingrímur J. Sigfússon. Til svara: Bjarni Benediktsson (fjármála- og efnahagsráðherra).
143. þing
Sérstök umræða: Framtíðarsýn varðandi fæðingarorlof
Fyrirspyrjandi: Steingrímur J. Sigfússon. Til svara: Eygló Harðardóttir (félags- og húsnæðismálaráðherra).
Sérstök umræða: Starfsmannamál RÚV
Fyrirspyrjandi: Steingrímur J. Sigfússon. Til svara: Illugi Gunnarsson (mennta- og menningarmálaráðherra).
Sérstök umræða: Staða landvörslu
Fyrirspyrjandi: Steingrímur J. Sigfússon. Til svara: Sigurður Ingi Jóhannsson (umhverfis- og auðlindaráðherra).
Sérstök umræða: Staða hafrannsókna
Fyrirspyrjandi: Steingrímur J. Sigfússon. Til svara: Sigurður Ingi Jóhannsson (sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra).
145. þing
Sérstök umræða: Staða Mývatns og frárennslismála
Fyrirspyrjandi: Steingrímur J. Sigfússon. Til svara: Sigrún Magnúsdóttir (umhverfis- og auðlindaráðherra).
Sérstök umræða: Arðgreiðsluáform tryggingafélaganna
Fyrirspyrjandi: Steingrímur J. Sigfússon. Til svara: Bjarni Benediktsson (fjármála- og efnahagsráðherra).
146. þing
Sérstök umræða: Gengisþróun og afkoma útflutningsgreina
Fyrirspyrjandi: Steingrímur J. Sigfússon. Til svara: Benedikt Jóhannesson (fjármála- og efnahagsráðherra).