Framsóknarflokkur

Siv Friðleifsdóttir
(f. 10. ágúst 1962)

Ráðherrasetur

Tímabil Flokkur Ráðherra
134. þing
12.5.2007 - 24.5.2007 Framsóknarflokkur Heilbrigðisráðherra
133. þing
1.10.2006 - 11.5.2007 Framsóknarflokkur Heilbrigðisráðherra
132. þing
7.3.2006 - 30.9.2006 Framsóknarflokkur Heilbrigðisráðherra
130. þing
1.10.2003 - 15.9.2004 Framsóknarflokkur Umhverfisráðherra
1.10.2003 - 15.9.2004 Framsóknarflokkur Ráðherra norrænna samstarfsmála
129. þing
10.5.2003 - 30.9.2003 Framsóknarflokkur Umhverfisráðherra
10.5.2003 - 30.9.2003 Framsóknarflokkur Ráðherra norrænna samstarfsmála
128. þing
1.10.2002 - 10.5.2003 Framsóknarflokkur Umhverfisráðherra
1.10.2002 - 10.5.2003 Framsóknarflokkur Ráðherra norrænna samstarfsmála
127. þing
1.10.2001 - 29.9.2002 Framsóknarflokkur Umhverfisráðherra
1.10.2001 - 29.9.2002 Framsóknarflokkur Ráðherra norrænna samstarfsmála
126. þing
2.10.2000 - 30.9.2001 Framsóknarflokkur Umhverfisráðherra
2.10.2000 - 30.9.2001 Framsóknarflokkur Ráðherra norrænna samstarfsmála

Þingseta

Tímabil Flokkur Kjördæmi
141. þing
11.9.2012 - 27.4.2013 Framsfl. (þingmaður) 6. þm. Suðvest.
140. þing
11.10.2011 - 10.9.2012 Framsfl. (þingmaður) 6. þm. Suðvest.
1.10.2011 - 11.10.2011 Framsfl. (þingmaður) 6. þm. Suðvest.
139. þing
1.10.2010 - 30.9.2011 Framsfl. (þingmaður) 6. þm. Suðvest.
138. þing
1.10.2009 - 30.9.2010 Framsfl. (þingmaður) 6. þm. Suðvest.
137. þing
15.5.2009 - 30.9.2009 Framsfl. (þingmaður) 6. þm. Suðvest.
25.4.2009 - 15.5.2009 Framsfl. (þingmaður) 6. þm. Suðvest.
136. þing
20.10.2008 - 25.4.2009 Framsfl. (þingmaður) 10. þm. Suðvest.
6.10.2008 - 20.10.2008 Framsfl. (með varamann) 10. þm. Suðvest.
1.10.2008 - 6.10.2008 Framsfl. (þingmaður) 10. þm. Suðvest.
135. þing
13.9.2008 - 30.9.2008 Framsfl. (þingmaður) 10. þm. Suðvest.
8.9.2008 - 12.9.2008 Framsfl. (með varamann) 10. þm. Suðvest.
21.4.2008 - 8.9.2008 Framsfl. (þingmaður) 10. þm. Suðvest.
7.4.2008 - 21.4.2008 Framsfl. (með varamann) 10. þm. Suðvest.
1.10.2007 - 7.4.2008 Framsfl. (þingmaður) 10. þm. Suðvest.
134. þing
24.5.2007 - 30.9.2007 Framsfl. (þingmaður) 10. þm. Suðvest.
12.5.2007 - 24.5.2007 Framsfl. (þingmaður) 10. þm. Suðvest.
133. þing
1.10.2006 - 11.5.2007 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
132. þing
19.9.2006 - 30.9.2006 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
15.6.2006 - 19.9.2006 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
7.3.2006 - 15.6.2006 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
1.10.2005 - 7.3.2006 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
131. þing
28.9.2005 - 30.9.2005 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
3.5.2005 - 28.9.2005 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
3.5.2005 - 3.5.2005 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
1.10.2004 - 18.4.2005 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
130. þing
15.9.2004 - 1.10.2004 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
13.5.2004 - 15.9.2004 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
8.4.2004 - 29.4.2004 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
16.12.2003 - 23.3.2004 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
1.10.2003 - 6.12.2003 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
129. þing
10.5.2003 - 30.9.2003 Framsfl. (þingmaður) 5. þm. Suðvest.
128. þing
17.2.2003 - 10.5.2003 Framsfl. (þingmaður) 7. þm. Reykn.
12.11.2002 - 3.2.2003 Framsfl. (þingmaður) 7. þm. Reykn.
1.10.2002 - 29.10.2002 Framsfl. (þingmaður) 7. þm. Reykn.
127. þing
30.10.2001 - 1.10.2002 Framsfl. (þingmaður) 7. þm. Reykn.
1.10.2001 - 30.10.2001 Framsfl. (þingmaður) 7. þm. Reykn.
126. þing
20.5.2001 - 30.9.2001 Framsfl. (þingmaður) 7. þm. Reykn.
26.2.2001 - 15.5.2001 Framsfl. (þingmaður) 7. þm. Reykn.
2.10.2000 - 8.2.2001 Framsfl. (þingmaður) 7. þm. Reykn.

Nefndasetur

Tímabil Nefnd
141. þing
1.1.2013 - 26.4.2013 Allsherjar- og menntamálanefnd (nefndarmaður)
11.9.2012 - 26.4.2013 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
11.9.2012 - 31.12.2012 Allsherjar- og menntamálanefnd (nefndarmaður)
140. þing
10.11.2011 - 10.9.2012 Allsherjar- og menntamálanefnd (nefndarmaður)
1.10.2011 - 10.9.2012 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
1.10.2011 - 10.11.2011 Allsherjar- og menntamálanefnd (kjörinn varamaður)
1.10.2011 - 10.11.2011 Velferðarnefnd (nefndarmaður)
1.10.2011 - 11.10.2011 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
139. þing
11.6.2011 - 30.9.2011 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
10.6.2011 - 11.6.2011 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
12.10.2010 - 30.9.2011 Sérnefnd um stjórnarskrármál (nefndarmaður)
1.10.2010 - 30.9.2011 Heilbrigðisnefnd (nefndarmaður)
1.10.2010 - 30.9.2011 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
1.10.2010 - 10.6.2011 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
138. þing
7.6.2010 - 30.9.2010 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
31.5.2010 - 7.6.2010 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
4.3.2010 - 30.9.2010 Sérnefnd um stjórnarskrármál (nefndarmaður)
15.10.2009 - 31.5.2010 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
1.10.2009 - 30.9.2010 Heilbrigðisnefnd (nefndarmaður)
1.10.2009 - 30.9.2010 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
137. þing
15.5.2009 - 30.9.2009 Forsætisnefnd (nefndarmaður)
15.5.2009 - 30.9.2009 Heilbrigðisnefnd (nefndarmaður)
15.5.2009 - 30.9.2009 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
136. þing
4.2.2009 - 31.12.2009 Allsherjarnefnd (nefndarmaður)
30.9.2008 - 31.12.2009 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
30.9.2008 - 31.12.2009 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
30.9.2008 - 4.2.2009 Allsherjarnefnd (nefndarmaður)
135. þing
20.11.2007 - 31.12.2008 Sérnefnd um stjórnarskrármál (nefndarmaður)
1.10.2007 - 31.12.2008 Allsherjarnefnd (nefndarmaður)
1.10.2007 - 31.12.2008 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
1.10.2007 - 31.12.2008 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
134. þing
31.5.2007 - 31.12.2007 Allsherjarnefnd (nefndarmaður)
31.5.2007 - 31.12.2007 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (nefndarmaður)
31.5.2007 - 31.12.2007 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
132. þing
7.11.2005 - 20.3.2006 Sérnefnd um stjórnarskrármál (nefndarmaður)
10.10.2005 - 9.3.2006 Utanríkismálanefnd (varaformaður)
10.10.2005 - 9.3.2006 Íslandsdeild Evrópuráðsþingsins (varaformaður)
10.10.2005 - 9.3.2006 Félagsmálanefnd (formaður)
3.10.2005 - 1.10.2006 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (kjörinn varamaður)
3.10.2005 - 9.3.2006 Heilbrigðis- og trygginganefnd (nefndarmaður)
3.10.2005 - 9.3.2006 Efnahags- og viðskiptanefnd (nefndarmaður)
3.10.2005 - 10.10.2005 Félagsmálanefnd (nefndarmaður)
3.10.2005 - 10.10.2005 Íslandsdeild Evrópuráðsþingsins (nefndarmaður)
3.10.2005 - 10.10.2005 Utanríkismálanefnd (nefndarmaður)
131. þing
1.10.2004 - 31.12.2005 Utanríkismálanefnd (varaformaður)
1.10.2004 - 31.12.2005 Efnahags- og viðskiptanefnd (nefndarmaður)
1.10.2004 - 31.12.2005 Heilbrigðis- og trygginganefnd (nefndarmaður)
1.10.2004 - 31.12.2005 Íslandsdeild Evrópuráðsþingsins (varaformaður)
1.10.2004 - 31.12.2005 Íslandsdeild Norðurlandaráðs (kjörinn varamaður)
1.10.2004 - 31.12.2005 Sérnefnd um stjórnarskrármál (nefndarmaður)
1.10.2004 - 31.12.2005 Félagsmálanefnd (formaður)

Þingmál

141. þing
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Dreift
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Dreift
  428 | Dómstólar (bann við myndatökum í dómshúsum)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Dreift
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Dreift
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
  34 | Stjórnarskipunarlög (þingseta ráðherra)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Dreift
  33 | Þingsköp Alþingis (umræðutími þingmála)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Dreift
  31 | Aðgerðaáætlun um tóbaksvarnir (aðgengi að tóbaki)
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Í seinni umræðu
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Bíður seinni umræðu
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir Dreift
  39 | Þjóðfáni Íslendinga og ríkisskjaldarmerkið (rýmri fánatími og notkun fánans í markaðssetningu)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
140. þing
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
  27 | Þingsköp Alþingis (umræðutími þingmála)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Í nefnd
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir Í nefnd
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
  23 | Stjórnarskipunarlög (þingseta ráðherra)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Í nefnd
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Samþykkt
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Samþykkt
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Úr nefnd
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Úr nefnd
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir Dreift
139. þing
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Dreift
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
  529 | Tóbaksnotkun
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
  7 | Stjórnarskipunarlög (þingseta ráðherra)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Sent til nefndar
  6 | Þingsköp Alþingis (umræðutími þingmála)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Umsagnarfrestur liðinn
  860 | Aðgerðaáætlun um tóbaksvarnir (bann við sölu tóbaks)
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Dreift
138. þing
  683 | Þingsköp Alþingis (umræðutími þingmála)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Dreift
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir Dreift
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Samþykkt
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Dreift
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
  87 | Smádýr
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
  21 | Veitingastaðir, gististaðir og skemmtanahald (bann við nektarsýningum)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Samþykkt
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Samþykkt
  18 | Stjórnarskipunarlög (þingseta ráðherra)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Sent til nefndar
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
137. þing
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Bíður fyrri umræðu
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
  20 | Veitingastaðir, gististaðir og skemmtanahald (bann við nektarsýningum)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Í nefnd
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
136. þing
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Úr nefnd
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
  286 | Stjórnarskipunarlög (stjórnlagaþing)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Sent til nefndar
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
  275 | Greiðsluaðlögun (heildarlög)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Dreift
  157 | Veitingastaðir, gististaðir og skemmtanahald (bann við nektarsýningum)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Bíður 2. umræðu
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir Dreift
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
  70 | Stjórnarskipunarlög (þingseta ráðherra)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Samþykkt
135. þing
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Bíður fyrri umræðu
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Siv Friðleifsdóttir Svarað
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
  24 | Stjórnarskipunarlög (þingseta ráðherra)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Sent til nefndar
133. þing
  675 | Sálfræðingar (réttur og leyfi til að kallast sálfræðingur)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Dreift
  638 | Sóttvarnalög (stjórnsýsluleg staða sóttvarnalæknis o.fl.)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  560 | Málefni aldraðra (vistunarmatsnefndir)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  559 | Málefni aldraðra (greiðslur fjármagnstekjuhafa í Framkvæmdasjóð aldraðra)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  330 | Almannatryggingar og málefni aldraðra (lífeyrisgreiðslur elli- og örorkulífeyrisþega o.fl.)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  274 | Heyrnar- og talmeinastöð (heildarlög)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  273 | Landlæknir (heildarlög)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  272 | Heilbrigðisþjónusta (heildarlög)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  190 | Málefni aldraðra (gjald í Framkvæmdasjóð)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  530 | Tæknifrjóvgun (stofnfrumurannsóknir)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Bíður 2. umræðu
132. þing
  792 | Almannatryggingar (samningar við sérgreinalækna)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  562 | Flóðahætta
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
  19 | Stjórnarskipunarlög (þingseta ráðherra)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Í nefnd
131. þing
  539 | Tóbaksvarnir (bann við reykingum á veitingastöðum)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Dreift
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Dreift
Fyrirspurn: Siv Friðleifsdóttir
  177 | Stjórnarskipunarlög (þingseta ráðherra)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir o.fl. Sent til nefndar
130. þing
  877 | Eiturefni og hættuleg efni (sæfiefni, EES-reglur)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Umsagnarfrestur liðinn
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  594 | Vernd, friðun og veiðar á villtum fuglum og spendýrum (ernir, hreindýr, stjórnsýsla o.fl.)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
Þingsályktunartillaga: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  302 | Skipulags- og byggingarlög (úrskurðarnefnd, framkvæmdaleyfi)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Umsagnarfrestur liðinn
  301 | Mat á umhverfisáhrifum (matsferli, málskotsréttur o.fl.)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Umsagnarfrestur liðinn
  162 | Varnir gegn mengun hafs og stranda (heildarlög)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Umsagnarfrestur liðinn
128. þing
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Umsagnarfrestur liðinn
  543 | Umhverfismengun af völdum einnota umbúða (hækkun umsýsluþóknunar)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  405 | Verkefni Umhverfisstofnunar (breyting ýmissa laga)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  338 | Meðhöndlun úrgangs (EES-reglur)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  240 | Verndun hafs og stranda (heildarlög)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Umsagnarfrestur liðinn
127. þing
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  651 | Meðhöndlun úrgangs (EES-reglur)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Umsagnarfrestur liðinn
  638 | Hollustuhættir og mengunarvarnir (starfsleyfi, hollustuvernd o.fl.)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  587 | Eiturefni og hættuleg efni (EES-reglur, ósoneyðandi efni)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  520 | Náttúrufræðistofnun Íslands og náttúrustofur (gjaldtökuheimildir og náttúrustofur)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  160 | Umhverfismengun af völdum einnota umbúða fyrir drykkjarvörur (gjald til Náttúruverndarráðs)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  159 | Náttúruvernd (Náttúruverndarráð o.fl.)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Samþykkt
  492 | Verndun hafs og stranda (heildarlög)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir Umsagnarfrestur liðinn
126. þing
  681 | Spilliefnagjald (umsýsla)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir
  602 | Hollustuhættir og mengunarvarnir (grænt bókhald o.fl.)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir
  597 | Náttúrufræðistofnun Íslands og náttúrustofur (gjaldtökuheimildir, náttúrustofur o.fl.)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir
  369 | Eiturefni og hættuleg efni (yfirstjórn, gjaldtaka o.fl.)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir
  190 | Skipulags- og byggingarlög (skipulagsgjald, svæðis- og deiliskipulag o.fl.)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir
  75 | Landmælingar og kortagerð (stjórn og verkefni Landmælinga Íslands)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir
  74 | Matvæli (eftirlit, gjaldskrá o.fl.)
Lagafrumvarp: Siv Friðleifsdóttir