Sjálfstæðisflokkur

Ásbjörn Óttarsson
(f. 16. nóvember 1962)

Þingseta

Tímabil Flokkur Kjördæmi
141. þing
22.11.2012 - 27.4.2013 Sjálfstfl. (þingmaður) 1. þm. Norðvest.
20.11.2012 - 22.11.2012 Sjálfstfl. (með varamann) 1. þm. Norðvest.
20.11.2012 - 20.11.2012 Sjálfstfl. (þingmaður) 1. þm. Norðvest.
13.11.2012 - 20.11.2012 Sjálfstfl. (með varamann) 1. þm. Norðvest.
11.9.2012 - 13.11.2012 Sjálfstfl. (þingmaður) 1. þm. Norðvest.
140. þing
20.6.2012 - 10.9.2012 Sjálfstfl. (þingmaður) 1. þm. Norðvest.
11.6.2012 - 20.6.2012 Sjálfstfl. (með varamann) 1. þm. Norðvest.
14.11.2011 - 11.6.2012 Sjálfstfl. (þingmaður) 1. þm. Norðvest.
31.10.2011 - 14.11.2011 Sjálfstfl. (með varamann) 1. þm. Norðvest.
1.10.2011 - 31.10.2011 Sjálfstfl. (þingmaður) 1. þm. Norðvest.
139. þing
1.10.2010 - 30.9.2011 Sjálfstfl. (þingmaður) 1. þm. Norðvest.
138. þing
1.10.2009 - 30.9.2010 Sjálfstfl. (þingmaður) 1. þm. Norðvest.
137. þing
25.4.2009 - 30.9.2009 Sjálfstfl. (þingmaður) 1. þm. Norðvest.

Nefndasetur

Tímabil Nefnd
141. þing
1.1.2013 - 26.4.2013 Atvinnuveganefnd (kjörinn varamaður)
11.9.2012 - 26.4.2013 Fjárlaganefnd (nefndarmaður)
11.9.2012 - 26.4.2013 Íslandsdeild Vestnorræna ráðsins (kjörinn varamaður)
11.9.2012 - 1.1.2013 Atvinnuveganefnd (kjörinn varamaður)
140. þing
1.10.2011 - 10.9.2012 Atvinnuveganefnd (kjörinn varamaður)
1.10.2011 - 10.9.2012 Fjárlaganefnd (nefndarmaður)
1.10.2011 - 10.9.2012 Íslandsdeild Vestnorræna ráðsins (kjörinn varamaður)
139. þing
2.3.2011 - 30.9.2011 Efnahags- og skattanefnd, fjárlaganefnd og viðskiptanefnd (nefndarmaður)
1.10.2010 - 30.9.2011 Fjárlaganefnd (nefndarmaður)
1.10.2010 - 30.9.2011 Samgöngunefnd (nefndarmaður)
1.10.2010 - 30.9.2011 Íslandsdeild Vestnorræna ráðsins (kjörinn varamaður)
138. þing
30.12.2009 - 2.2.2010 Þingmannanefnd til að fjalla um skýrslu rannsóknarnefndar Alþingis (nefndarmaður)
1.10.2009 - 30.9.2010 Fjárlaganefnd (nefndarmaður)
1.10.2009 - 30.9.2010 Íslandsdeild Vestnorræna ráðsins (kjörinn varamaður)
1.10.2009 - 30.9.2010 Samgöngunefnd (nefndarmaður)
137. þing
15.5.2009 - 30.9.2009 Fjárlaganefnd (nefndarmaður)
15.5.2009 - 30.9.2009 Íslandsdeild Vestnorræna ráðsins (kjörinn varamaður)
15.5.2009 - 30.9.2009 Samgöngunefnd (nefndarmaður)

Þingmál

141. þing
Þingsályktunartillaga: Ásbjörn Óttarsson o.fl. Dreift
140. þing
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
139. þing
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
  304 | Stjórn fiskveiða (aflaráðgefandi nefnd)
Lagafrumvarp: Ásbjörn Óttarsson o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
138. þing
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Dreift
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn: Ásbjörn Óttarsson
  385 | Netarall
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
  305 | Stjórn fiskveiða (aflaráðgefandi nefnd)
Lagafrumvarp: Ásbjörn Óttarsson o.fl. Umsagnarfrestur liðinn
Fyrirspurn: Ásbjörn Óttarsson
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
137. þing
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
  128 | Örorkumat
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
  127 | Öryrkjar
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað
Fyrirspurn: Ásbjörn Óttarsson
Fyrirspurn til skriflegs svars: Ásbjörn Óttarsson Svarað

Sérstakar umræður

140. þing
Sérstök umræða: Málefni Íbúðalánasjóðs
Fyrirspyrjandi: Ásbjörn Óttarsson. Til svara: Guðbjartur Hannesson (velferðarráðherra).
141. þing
Sérstök umræða: Úthlutun aflamarks í ýsu á þessu fiskveiðiári
Fyrirspyrjandi: Ásbjörn Óttarsson. Til svara: Steingrímur J. Sigfússon (atvinnuvega- og nýsköpunarráðherra).